QHTD với bạn trai 6 tuần HIV âm tính 12 tuần phản ứng

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

ngoctram

Thành viên chính
Trâm ăn chay sắp hết một tháng chưa? Thèm ăn mặn chưa? s'/s'/s'/
phúc ơi trâm mới ăn được có 10 ngày ah . 2 tháng 2 trâm mới xuống núi . trâm nói thật lòng trâm thèm thịt rồi đó kkk . nhưng mà nói là phải làm đúng ...trâm thèm gà chiên nước mắm haaaaaaaa

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

ngoctram

Thành viên chính
Chị vô bài viết của em đi chị
Ok chị hiểu rồi . em có quan hệ với 2 cô gái mại dâm . đều đeo bao . có đeo bao là có an toàn đó em trừ khi rách thì là chuyện khác . em mới được 10 ngày vậy em để đến 6 tuần giống chị . em đi xét nghiệm test nhanh . hay combi . chắc chắn em sẽ âm tính. An tâm ăn tết luôn . em có trên sài gòn thì qua chỗ phòng khám bác sĩ bình xét nghiệm. Đảm bảo em yên tâm luôn .

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

ngoctram

Thành viên chính
Dạ tại em có rát ở đầu dương vật. Khi rửa có sao ko chị
Hoàn toàn không sao . chỉ cần có bao mà không rách là đầu óc cứ thoải mái . mà rách là mệt nha em . nhưng nếu em quá sợ . thì em cứ qua bác sĩ bình làm cái xét nghiệm trấn an tinh thần để ăn tết với vợ sắp cưới cho vui vẻ . 28 ngày làm combi đi em . âm tính cầm tờ giấy về hạnh phúc với gia đình kkk. . và cũng nhớ là sống lành mạnh đi em . may mắn không đến nhiều lần đâu em nhé

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

ngoctram

Thành viên chính
Dạ ok chị. Em không biết là có rách ko nữa. Nhưng mà bao vẫn còn trùm DV
Thật đó em không sao đâu . bao không rách là được . theo chị hiểu là chỉ cần bao không rách còn mọi vấn đề còn lại không đáng lo . nhưng nếu lòng em không an tâm . vẫn còn rất lo lắng em cứ để đúng 28 ngày xét nghiệm combi . hoặc 6 tuần test nhanh . tại phòng khám bác sĩ bình . còn nếu ở đâu cũng được tùy em . nhưng phòng khám bác sĩ sẽ tư vấn cho em . em sẽ yên tâm rất nhiều