QHTD với bạn trai 6 tuần HIV âm tính 12 tuần phản ứng

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

ngoctram

Thành viên chính
Hi. Siêng nhỉ. Dịp nào đó, mọi người tổ chức 1 buổi cf of để giao lưu, chia sẻ đi hen.
Hiii thanks bạn . có đó bạn cuối năm trăm có mời bác sĩ và các quản trị viên với các bạn trên diễn đàn đi ăn ốc . mình mời bạn cùng tham gia cho vui nha . để gần đó sẽ báo ngày chính xác .

Coffee

Thành viên thường
Hiii thanks bạn . có đó bạn cuối năm trăm có mời bác sĩ và các quản trị viên với các bạn trên diễn đàn đi ăn ốc . mình mời bạn cùng tham gia cho vui nha . để gần đó sẽ báo ngày chính xác .
Cảm ơn bạn. Chỉ sợ đúng lúc bận thôi

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

ngoctram

Thành viên chính
Không sao đâu bạn . trâm hiểu . nếu được bạn sắp xếp thời gian đi cho vui . không được thì mình còn nhiều dịp . trâm đang buồn . nhà có 1 con chó . 1 con mèo . với 4 con chim . 1 con tắc kè . mà giờ mất con chó rồi . đi làm về ba nói . huuuuuuu

Coffee

Thành viên thường
Không sao đâu bạn . trâm hiểu . nếu được bạn sắp xếp thời gian đi cho vui . không được thì mình còn nhiều dịp . trâm đang buồn . nhà có 1 con chó . 1 con mèo . với 4 con chim . 1 con tắc kè . mà giờ mất con chó rồi . đi làm về ba nói . huuuuuuu
Chia buồn cùng bạn nhé.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

ngoctram

Thành viên chính
vâng chị .hôm nay e lại bị hoang mang.đi ngoài phân lỏng r chị ah.E còn 17 ngày nữa mói đi xét nghiệm combo dc.bây giờ nhìn thảm hại kinh khủng .mắt thì bị thâm quầng vì thiếu ngủ.cộng thêm bị street của HIV. Người vô hồn .cả ngày e k nói 1 câu nào. 17 ngày này với e như 17 năm vậy chị.hoang mang dữ lắm ạ
Chấm ơi chấm sao rồi . có đi xét nghiệm chưa ? Có j buồn lên đây nói chuyện nha

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

ngoctram

Thành viên chính
Chị sorry em nha . tại chị quên đó em . nhiều tên quá nhất thời chị không nhớ hết . mà chắc chắn là phải có em rồi với lại hết tất cả mấy em hôm bữa mà chúng ta đi ăn quán chay với bác sĩ đó em . chị không nhớ hết tên mấy em đó chỉ nhớ được thạch giac . rồi hoàng minh với em . còn mấy em kia nói tên lẹ quá chị không nhớ kịp . có j gần đó chị sẽ gọi bác sĩ thống nhất một ngày rồi báo mấy em sắp xếp nha

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

ngoctram

Thành viên chính
Uhm chị hiểu rồi . ai cũng sẽ phải trong đời mắc sai lầm . quan trọng là biết sửa sai . mọi chuyện không vui đã qua mình cho qua hết nha em . nói vậy là em về quê em không đi được ah ?

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

ngoctram

Thành viên chính
Buồn vậy . chị hiểu rồi em phải về quê ăn tết. Thôi thì đành vậy . để có dịp em lên mà nếu có hợp mặt diễn đàn thì chị em mình gặp lại nha . chị nghỉ tết 2 tháng lận . có đi đâu thì rủ chị đi cùng với nhé