QHTD với bạn trai 6 tuần HIV âm tính 12 tuần phản ứng

ngoctram

Thành viên chính
Chị vô bài viết của em đi chị
Ok chị hiểu rồi . em có quan hệ với 2 cô gái mại dâm . đều đeo bao . có đeo bao là có an toàn đó em trừ khi rách thì là chuyện khác . em mới được 10 ngày vậy em để đến 6 tuần giống chị . em đi xét nghiệm test nhanh . hay combi . chắc chắn em sẽ âm tính. An tâm ăn tết luôn . em có trên sài gòn thì qua chỗ phòng khám bác sĩ bình xét nghiệm. Đảm bảo em yên tâm luôn .

ngoctram

Thành viên chính
Dạ tại em có rát ở đầu dương vật. Khi rửa có sao ko chị
Hoàn toàn không sao . chỉ cần có bao mà không rách là đầu óc cứ thoải mái . mà rách là mệt nha em . nhưng nếu em quá sợ . thì em cứ qua bác sĩ bình làm cái xét nghiệm trấn an tinh thần để ăn tết với vợ sắp cưới cho vui vẻ . 28 ngày làm combi đi em . âm tính cầm tờ giấy về hạnh phúc với gia đình kkk. . và cũng nhớ là sống lành mạnh đi em . may mắn không đến nhiều lần đâu em nhé

ngoctram

Thành viên chính
Dạ ok chị. Em không biết là có rách ko nữa. Nhưng mà bao vẫn còn trùm DV
Thật đó em không sao đâu . bao không rách là được . theo chị hiểu là chỉ cần bao không rách còn mọi vấn đề còn lại không đáng lo . nhưng nếu lòng em không an tâm . vẫn còn rất lo lắng em cứ để đúng 28 ngày xét nghiệm combi . hoặc 6 tuần test nhanh . tại phòng khám bác sĩ bình . còn nếu ở đâu cũng được tùy em . nhưng phòng khám bác sĩ sẽ tư vấn cho em . em sẽ yên tâm rất nhiều