QHTD dùng BCS của GMD có bị lây nhiễm HIV không BS

Bác sĩ Bình

Bác sĩ Chuyên khoa Truyền nhiễm
Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Minh ly

Chưa được xác thực
Dạ. Bác sĩ ơi, sao người em cứ nóng hoài, sốt nhẹ kéo dài uống không hết. Với lại hạch của em càng sưng to. Em lo quá bác sĩ ơi.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Minh ly

Chưa được xác thực
Dạ. Em biết là quan hệ có BCS là quan he an toàn. Nhưng không hiểu sao người em cứ mệt mỏi, nhức cơ và sưng hạch ở cổ. Thật sự em bất an quá bác sĩ ơi

Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Minh ly

Chưa được xác thực
Dạ. Bác sĩ ơi. Giờ chân em nổi hơn chục mục màu đỏ dài cở 2mm, tay em củng có nổi vài mục. Có phải em bị giang mai rồi phải không bác sĩ

Bác sĩ Bình

Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Minh ly

Chưa được xác thực
Dạ. Bác sĩ ơi. Con ho khan hơn 2 tháng nay rồi ak. Có khi nào em bị nhiễm HIV rồi chuyển qua lao không bs. Với em đau hong thuong xuyên. Cổ em cũng đau nữa. Em qua giai đoạn 2 rồi hả bs

Nam Hoàng

Quản trị viên
Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Minh ly

Chưa được xác thực
Bác sĩ ơi. Sao giờ em ngoài cổ ra thì bắp tay em lại nổi mấy cục hạch rất to gây đau nhức quá bác sĩ ơi. Hạch ở cổ vẩn chưa hết. Lần này qua không khỏi rồi bác sĩ ơi. Hạch to và gay đau quá bác sĩ ơi

Bác sĩ Bình

Bác sĩ ơi. Sao giờ em ngoài cổ ra thì bắp tay em lại nổi mấy cục hạch rất to gây đau nhức quá bác sĩ ơi. Hạch ở cổ vẩn chưa hết. Lần này qua không khỏi rồi bác sĩ ơi. Hạch to và gay đau quá bác sĩ ơi
Em cứ moi móc triệu chứng thì nó sẽ xuất hiện cho em sợ chơi thôi, em an toàn với nguy cơ trong topic này nhé.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Minh ly

Chưa được xác thực
Dạ. Công việc em dạo này cũng bận rôn em ít nghi tới HIV lắm. Nhưng không hiểu sao người em chỗ nào cũng hạch, hạch ở cổ gây cho em rất khó thở. Em cũng không hiểu sao em qh có BCS mà em lại rơi vào tình trạng này.

Hùng Anh

Quản trị viên
Nếu lo lắng thì bạn nên khám hạch để tìm nguyên nhân và an tâm hơn ạ. Còn về HIV thì bạn an toàn rồi

Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Minh ly

Chưa được xác thực
Chào bác sĩ. Sao mà hạch và nhức cơ mãi không hết bác sĩ ơi. Càng ngày xuất hiện hạch càng nhiều ạ. Cho em hỏi nếu em bị HIV thì em phải uong thuốc mới hết nổi hạch và nhức cơ hả bác sĩ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Minh ly

Chưa được xác thực
Thưa bác sĩ, hôm tối t6 em có qhe với vợ có cùng BCS, nhưng em không ra được nên em đã tháo bao ra qhe khoảng 1 phút thì em rút ra xuất tinh ngoài. Khoảng thời gian qhe không bao đó em có lây HIV cho vợ em không ạ. Giờ em không biết nói như thế nào để vợ em uống thuốc phơi nhiễm. Em lo quá

Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Minh ly

Chưa được xác thực
Em nghĩ mình nhiễm rồi anh ơi. Em cứ nhức cơ và sưng hạch toàn thân hoài không hết. Em không hiểu sao mà sưng hạch và nhức mình hoài không hết. Với lại em nuốt nước miếng vị vướng lại ở cổ. Triêu chứng của em rất giông với 1 bạn bị nhiễm ở diễn đàn

Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Minh ly

Chưa được xác thực
Em xin lỗi bác sĩ. Em lại mất sai lầm. Bữa nay em đi tiếp khách. Em lại vô massa và cô ấy dùng tay sụt cho em khoảng 10 phút rồi sau đó OS cho con khoang 2 phut thi con ra trong miệng nó luôn.