QH với GMD có BCS 23 ngày xét nghiệm HIV combo ag/ab

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Toinhanthienco

Thành viên thường
Các bác sĩ ơi tư vấn giúp e 1 lần này thôi. Mấy hôm nay e bị tc như sau: đau bụng vào buổi sáng và đi đại tiện ra toàn là nước. Ngày chỉ 1lần vào buổi sáng. Với sáng nay trên bụng e xuất hiện 1 vết màu hồng đường kính khoảng 1cm hơi lồi lên trên. Cho e hỏi những tc kia có phải của HIV không ạ. E xin cảm ơn ạ.

Bác sĩ Bình

Bác sĩ Chuyên khoa Truyền nhiễm
Dạ vâng em cảm ơn bác sĩ. Thật sự những ngày này làm gì em cũng nghĩ đến triệu chứng thôi. Hic
Không phải bất kể triệu chứng gì cũng do HIV đâu em nhé. Có nhiều bệnh có triệu chứng như vậy, cũng có khi chỉ lả stress cũng sinh ra triệu chứng. Không nên lo lắng quá nhe em.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Toinhanthienco

Thành viên thường
Không phải bất kể triệu chứng gì cũng do HIV đâu em nhé. Có nhiều bệnh có triệu chứng như vậy, cũng có khi chỉ lả stress cũng sinh ra triệu chứng. Không nên lo lắng quá nhe em.
Dạ vâng ạ. Vậy sau cái combo 31 ngày của e thì e nên làm thêm xn nào nữa ạ. Và tỷ lệ lật kèo của e có cao không ạ. E cảm ơn bác sĩ đã tư vấn ạ.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Toinhanthienco

Thành viên thường
Các bác sĩ ơi. Tư vấn giùm e với ạ. Ngày hôm nay e nghe đau bên cổ trái. Kiểu đau như bị mỏi cổ ấy ạ. E rờ lên thì thấy có 1 cục nhỏ sưng lên nhỏ chư hạt đậu thôi. Các bác sĩ cho em hỏi hạch đó có phải hạch HIV không ạ. Tại e ko bị viêm họng nên e lo quá ạ. Mong sớm được các bác sĩ tư vấn ạ. E trai mong chờ hồi âm ạ. Hu hu

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Toinhanthienco

Thành viên thường
1 ngày thật dài mà không nhận được câu trả lời của các bác sĩ làm em lo lắng quá. Hic

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Toinhanthienco

Thành viên thường
Hôm nay dưới đùi e tự nhiên ngứa. E gãi thì thấy hiện lên khoảng chục nốt màu đỏ. Rướm máu. Bắp tay thì xuất hiện 1 vết đỏ không đau. Với e bị sao mà cả nữa tháng nay hai tay tụ nhiên mỏi rã rời. Bác sĩ cho em hỏi các triệu chứng trên có phải của HIV không ạ. Đợi đến 12 tuần chắc e chết vì lo lắng quá. Mong các bác sĩ hãy đọc bài của e 1 lần và tư vấn cho e với. Mặc dù e không hy vọng nhiều lắm.