QH với GMD có BCS 23 ngày xét nghiệm HIV combo ag/ab

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Toinhanthienco

Thành viên thường
2 ngày nay tự nhiên e bị tiêu chảy. E thấy lo càng thêm lo mọi người ơi

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Toinhanthienco

Thành viên thường
Thông cảm Bác Bình lúc này hơi bận tý em ah.
Dạ. E đâu có trách móc gì đâu ạ. Dạo này e bj stress nặng quá a ơi. Ăn uống ko đc. Bụng thì cứ cồn cào. Tay chân mình mẩy ê ẩm hết. Hic. E định cuối tuần này. Đc 33 ngày đi làm lại cái combo đây ạ

Bác sĩ Bình

Bác sĩ Chuyên khoa Truyền nhiễm
E chưa đi. Định chủ nhật này đi đây a. Tại khuyến cáo là 4 tuần mà e chưa đủ nên phải đi lại ạ. Hic
Nếu lo quá thì anh em hẹn nhau Chủ nhật này đến gặp bác sĩ tại phòng xét nghiệm tư vấn luôn cho em nhé. Kết quả cũng âm tính tiếp nhe em.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Toinhanthienco

Thành viên thường
À, em cứ xét nghiệm ở nơi gần chỗ em được rồi, khi có kết quả thì báo lên đây để bác sĩ và anh anh chia vui cùng em nhé.
Dạ. Em cũng mong là tin vui lắm ạ. Tại mấy ngày nay e thây tc nhiều quá. Tay chân khớp đau ê ẩm. Lâu lâu còn bị giật nữa. Buổi sáng bị tiêu chảy. Trên ngực nổi mấy mụt đỏ. Lại hay bị ngứa ở khắp người nữa. Hic.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Toinhanthienco

Thành viên thường
E lo quá. Chắc chiều nay e đi làm combo ở ngày 30 có giống ngày 33 không bác sĩ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Toinhanthienco

Thành viên thường
E đi xn xong rồi nha bác sĩ. Chỉ số là 0.32 at.
E thắc mắc là 8 ngày trước là 0.14 sao h nay thành 0.32 ạ. Có khi nào nó tăng dần đều đến 1 ko ạ. Hic. E lo quá

Nguyễn Hải

Thành viên chính
E đi xn xong rồi nha bác sĩ. Chỉ số là 0.32 at.
E thắc mắc là 8 ngày trước là 0.14 sao h nay thành 0.32 ạ. Có khi nào nó tăng dần đều đến 1 ko ạ. Hic. E lo quá
ko bạn ạ cùng một mẫu máu xét nghiệm ở các máy khác nhau cho ra kết quả khác nhau ,bạn chỉ cần quan tâm kết quả dưới 1 là ok

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Toinhanthienco

Thành viên thường
ko bạn ạ cùng một mẫu máu xét nghiệm ở các máy khác nhau cho ra kết quả khác nhau ,bạn chỉ cần quan tâm kết quả dưới 1 là ok
Dạ vâng ạ. Thấy cũng nhẹ nhõm phần nào rồi. Đợi đủ thời gian đi chốt nữa. Mong là sẽ at

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Toinhanthienco

Thành viên thường
Hic. E có triệu chứng như sau. Mấy ngày nay e cứ thấy đau nhói ở bụng. Đi đại tiện thì ra phân ướt và lỏng. Thường bị đau và sáng sớm và buổi tối. E lo quá. Có phải đó là triêụ chứng của HIV không bác sĩ