Quan hệ với GMD 16 ngày có nhiều triệu chứng HIV

Chủ Tạo
Chủ Tạo
H

hyvong95

Thành viên thường
Mấy hôm nay e có mọc mấy cái mụn ở cổ với ngực và bị phát ban ở chỗ ngực nữa. E giờ chán nản quá :( Bác và ac bqt xem giúp e với ạ. E có gửi mail rồi ạ

Bác sĩ Bình

Bác sĩ Chuyên khoa Truyền nhiễm
Mấy hôm nay e có mọc mấy cái mụn ở cổ với ngực và bị phát ban ở chỗ ngực nữa. E giờ chán nản quá :( Bác và ac bqt xem giúp e với ạ. E có gửi mail rồi ạ
Bác sĩ đã xem hình em gửi, chỉ là dị ứng ngoài da thôi, em yên tâm nhé.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
H

hyvong95

Thành viên thường
Bác sĩ đã xem hình em gửi, chỉ là dị ứng ngoài da thôi, em yên tâm nhé.
Dạ e cũng mong vậy, e có nhiều triệu chứng quá mấy hôm nay e ngứa cổ, ho hơi nhiều, hạch vẫn còn ạ. Nếu 8-9 tuần xét nghiệm thì chính xác bn % ạ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
H

hyvong95

Thành viên thường
Nếu 8-9 tuần xét nghiệm âm tính xem như 99% an toàn rồi, xét nghiệm 12 tuần sẽ không thay đổi nếu không có nguy cơ mới nhe em.
Thế e cố đợi 2-3 tuần nữa đi xn cái. Suốt ngày nghĩ về H e mệt mỏi quá. Chúc bác sĩ Bình và ac bqt thật nhiều sức khoẻ.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
H

hyvong95

Thành viên thường
Chào bs Bình và các ac trong bqt. Hôm nọ e đã xét nghiệm combo tuần 8 và 12 AT. Tuần 13 e đi chốt xét nghiệm thêm HIV miễn dịch tự động ag/ab ở bạch mai AT. Nhưng mà e vẫn bị nổi mụn nước trên người. Mấy hôm nay e bị nổi mấy cái ban ở đùi nữa. Cổ họng e thì vẫn hơi khó chịu từ đó đến giờ chắc 3 tháng rồi ạ. E vào group h+ thấy mấy a có triệu chứng vậy DT. Bs Bình và ac trong bqt cho e hỏi trường hợp của e có nguy cơ lật k ạ. Nay e được 16 tuần r ạ.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
H

hyvong95

Thành viên thường
Hôm nay e xét nghiệm chốt 25 tuần combo at rồi ạ. Dạo đầu chắc do stress nên nhiều triệu chứng quá. Giờ thì còn mỗi cái hạch cổ. Nay e có siêu âm hạch cổ luôn bác sĩ bảo do bị viêm họng mãn tính thôi. Tết này yên tâm ăn tết r. Cảm ơn bác sĩ bình và ac trong diễn đàn tư vấn cho e thời gian qua ạ. Chúc các bạn xét nghiệm ra at hết như mình nhé.