OS với nhân viên massa sợ nhiễm HIV 6 tuần âm tính

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguy

Thành viên chính
E đã gọi cho bác sĩ Bình trình bày nguy cơ và cũng được bác sĩ tư vấn rồi mà.

Bác sĩ Bình

Bác sĩ Chuyên khoa Truyền nhiễm
Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguy

Thành viên chính
Em cảm ơn bác sĩ Bình, nếu e còn cơ hội e sẽ không bao giờ phạm sai lầm nào như thế này nữa. Cảm ơn các anh chị đã nhiệt tình tư vấn cho e...

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguy

Thành viên chính
Bác sĩ Bình ơi, e k muốn spam 2 bài đâu, nhưng vì chiều nay e có mang vác mấy đồ nặng, xong rồi nhìn thấy dưới cánh tay trái (gần nách) nổi ban lên quá chừng luôn. E định chụp hình gửi bác sĩ xem thử nhưng bây giờ lại lặn hết rồi. E lo quá, có khi nào bị lật kèo k bác sĩ???

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguy

Thành viên chính
Được bác sĩ Bình dán tem bảo hành e cũng yên tâm hơn, nhưng sao mấy ngày nay có nhiều triệu chứng quá, chân tay lúc nào cũng mỏi nhừ, nhứt nhứt cổ tay, lại phát ban dưới cánh tay. Lúc OS e có bị viêm họng, nguy cơ cao hơn bình thường phải k bác sĩ?
E test nhanh 4 tuần, 6 tuần 3 ngày, 7 tuần 5 ngày đều âm tính. Hồi giờ có ai bị lật kèo chưa bác sĩ? Vì trong thời gian này e uống rất nhiều thuốc viêm abidan, viêm xoang. Sợ nó làm chậm kháng thể ...

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguy

Thành viên chính
Nếu bị nhiễm thì test nhanh 6 tuần đã phát hiện rồi phải k ak? Phương pháp test nhanh ở mọi nơi đều giống nhau hết hả a?

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguy

Thành viên chính
Em có kết quả test âm tính 10 tuần, em thấy trên giấy có ghi là phương pháp elisa murex ab/ag combination. Em an toàn chưa bác sĩ...?

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguy

Thành viên chính
E cảm ơn bác sĩ, em chốt tại đây được chưa bác sĩ, hay chờ đủ 12 tuần mới chốt được? Em vẫn còn thấy lo lo.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguy

Thành viên chính
Bác sĩ Bình ơi, e đi xét nghiệm sau 4 tháng, kết quả âm tính rồi.... Cảm ơn bác sĩ và anh chị trong diễn đàn đã tư vấn cho em trong suốt thời gian qua...

Bác sĩ Bình

Bác sĩ Chuyên khoa Truyền nhiễm
Bác sĩ Bình ơi, e đi xét nghiệm sau 4 tháng, kết quả âm tính rồi.... Cảm ơn bác sĩ và anh chị trong diễn đàn đã tư vấn cho em trong suốt thời gian qua...
Bác sĩ đã tư vấn cho em an toàn từ lâu rồi nên đi xét nghiệm HIV cũng âm tính tiếp đấy thôi, chúc mừng em nhé. Cảm ơn em đã tin tưởng tham gia diễn đàn. Chúc em luôn thành công trong cuộc sống.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguy

Thành viên chính
Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển,
Chúc cho các bác sĩ tư vấn và điều trị HIV sẽ thất nghiệp trong tương lai...
Em sẽ ủng hộ cho quỹ của bác sĩ để giúp đỡ những bạn không may mắn như em...

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguy

Thành viên chính
Chào bác sĩ, em vừa gửi vào tk của bác sĩ 1 triệu đồng, ủng hộ để mua quà cho những bạn bị nhiễm HIV có hoàn cảnh khó khăn..