Uống rượu say đi masage và quan hệ nhưng bị rách bao

Không có lần hai

Thành viên thường
Vâng anh e xe đi xn một lần cho đỡ khổ ạ .e lo nghĩ nhiều quá lên hoang tưởng luôn rồi. Nhưng a ơi giờ sao bụng e nó cứ đau nhói, miệng em thì bị nhiệt lủng to lắm, lưỡi rát người thì cứ giật giật đau ạ , vẫn còn ngữa quanh người a

Không có lần hai

Thành viên thường
A bình ơi hơn 6t rồi e chưa giám đi xn ạ liệu e đi test nhanh có đúng không anh. Liệu e có cơ hội âm tính không anh

Không có lần hai

Thành viên thường
A ơi nhưng e chưa đi xn lần nào từ do người e cứ xuất hiện mây cái tình cảnh á bụng em cả ngày nào cứ nhói nhói đau bên phải rồi trái , lưỡi thì trắng nổi nốt , đau nhức người nổi mẩn ngữa, nhiệt miệng liệu e có bị sao không anh chưa bao giờ cơ thể e bị như vậy lên e rất lo

Trấn tĩnh

Thành viên thường
Em QHTD với GMD bị rách BCS từ ngày đó đến giời đã được 12 ngày người bây giời người hơi sốt, đâu họng với hình như đan nỗi hạch ở nách và cổ em xin bác sĩ tư vấn giúp em.em bị strees cả tuần nay rồi.

Không có lần hai

Thành viên thường
Dạ a ơi sao dạo này bụng em cứ đau nó cứ kêu lên ạ với lại ngực nó cứ đau nhói lên a. A oi cho e hỏi giang mai với SMG e hơn 7 tuần e không có biểu hiện gì liệu an toàn không Anh

Không có lần hai

Thành viên thường
Bs bình ơi em xin lỗi vì nhắn hai tin liên tục nhưng a ơi e giờ sợ lắm sáng nay dậy đánh răng e khạc đờm ra máu 3 lần là hết trong lòng bàn tay e nổi nốt ngữa rát người e vẫn đau lắm. Đi ngoài khó vì cứ đau nhói bụng dưới e mong anh tư vẫn cho e với giờ e không biết sống sao

Không có lần hai

Thành viên thường
Hôm nay e có đi test nhanh HIV sau 7 tuần kết quả là âm tính. E có nội soi và siêu âm bụng đều không bị gì nhưng sao bụng e vẫn cứ đau nhói và cho e hỏi liệu kết quả xét nghiệm vậy an toàn chưa ạ e xn mà mấy bác sĩ kia nói giờ xn không được gì e hoang mang lắm

Không có lần hai

Thành viên thường
A ơi liệu kết quả sau 3 tháng thay đổi không anh với hơn 7 tuần e không có hiện tượng của SMG hay giang mai liệu e an toàn không anh

Vũ Hoàng

Quản trị viên
Yên tâm với những gì BS đã tư vấn cho bạn, 7 tuần chưa có biểu hiện gì là củng khả quan rồi bạn nhé

Không có lần hai

Thành viên thường
Nhưng a ơi liệu 7 tuần test nhanh có được không anh hay phải combo với sao dạo này e không strees nữa mà sao người càng nhiều tc