Ngày tuyệt vọng...nước mắt không còn rơi được nữa

E đừng quan tâm tc làm gì.. Vì tc của HIV chỉ thoáng qua chứ k kéo dài...ai mà bị kéo dài là do stress thui....anh thấy trên diễn đàn này rất nhiều người than đầy tc và kéo dài nhưng chưa thấy ai XN Ra h+ cả....nên e đừng quan tâm tc...có quan tâm thì đến ngày XN ra at là do rồi...chứ a thấy nhiều người XN cả chục lần mà vẫn xoắn...a k hiểu xoắn j nữa...a mơ ước một lần dc AT như họ còn k dc...thế mà cứ kêu la than khóc và nghĩ đến tc...
Tội nghiệp em quá ..." ước mơ được 1 lần được âm tính như họ "

Sao e bảo combo sau 16 ngày phản ứng 3 tháng 3pp dt. Mà bâyh lại bảo tets nhanh sau nguy cơ rất nhiều lần at là sao e
E k nói 3 tháng mới làm combo nhé....2 tuần e làm combo và phải đợi kq nên e đi test nhanh ở nhiều nơi khác đều at.. Lúc nhận KQ combo thì chỉ là phản ứng chứ chưa khẳng định...và hẹn 14ngày sau đến lấy máu lại để khẳng định nhé...

Đôi khi ước mơ chỉ là mơ ước chị ơi...
Uhm thôi đành chấp nhận em nhé vì đôi khi cuộc đời không tránh được những định mệnh đã ban sẵn . chị không biết chúc em gì nữa . chúc em không buồn nữa cũng không được vì bệnh mà ai mà không buồn . thôi thì chị chúc em sớm lấy lại sức khỏe ổn định để CD4 tăng cao em nhé . hiiiii

Uhm thôi đành chấp nhận em nhé vì đôi khi cuộc đời không tránh được những định mệnh đã ban sẵn . chị không biết chúc em gì nữa . chúc em không buồn nữa cũng không được vì bệnh mà ai mà không buồn . thôi thì chị chúc em sớm lấy lại sức khỏe ổn định để CD4 tăng cao em nhé . hiiiii
Hi cảm ơn chị.. Chúc chị nhiều sk nha

Lekhang

Thành viên thường
Lúc e XN CD4 là cách nguy cơ 3 tháng rồi...khoảng thời gian e sống trong địa ngục...Nhưng sau nguy cơ e đi test nhanh rất nhiều đều AT...làm combo vẫn chưa có kháng thể...BS bảo e chỉ mới bị nhiễm thui...nhưng có lẻ do tinh thần suy sụp nên CD4 e thấp...
Ủa sao ở đây e nói combo ko phản ứng mà, sao hồi trc a nhớ e nói phản ứng sau 2 tuần vậy e

E k nói 3 tháng mới làm combo nhé....2 tuần e làm combo và phải đợi kq nên e đi test nhanh ở nhiều nơi khác đều at.. Lúc nhận KQ combo thì chỉ là phản ứng chứ chưa khẳng định...và hẹn 14ngày sau đến lấy máu lại để khẳng định nhé...
2 Tuần thì cơ thể chưa tạo đủ kháng thể nên test nhanh at là điều dễ hiểu. Lúc này Combo sẽ bắt được kháng nguyên nên có phản ứng, chờ xét nghiệm WB or 3 PP để xác nhận lại.

soqua

Thành viên thường
E mới nhiễm 3 tháng mà cd4 thấp vậy À e