Lo trường hợp hơn 1 năm mới xét nghiệm ra dương tính

Chủ Tạo
Chủ Tạo
L

Leonngo2212

Thành viên thường
Như con trình bày thì không có nguy cơ lây nhiễm HIV, vết thương như thế cũng không còn khả năng cho virus xâm nhập vì thời gian đó đã có lớp mài bảo vệ rồi. Con yên tâm nhé.
Bác sĩ ơi bác sĩ có nghĩ con sẽ an toàn không bác sĩ con sợ quá, con sợ 12 tuần sẽ ra dương quá bác sĩ, nhìn ba mẹ con là con khóc rồi bác sĩ ơi :((

Chủ Tạo
Chủ Tạo
L

Leonngo2212

Thành viên thường
Mọi người đã tư vấn cho em an toàn rồi, lăn tăn chi nửa vậy em?
Dạ tại em test nhanh 8 tuần á em sợ 12 tuần dương tính thôi anh em sợ lắm, em có làm phiền anh với Ba Bình thì cho em xin lỗi ạ em không cố ý đâu ạ tại em vẫn chưa yên lòng thôi anh mong các anh và Ba Bình thông cảm cho em nha :(((

Chủ Tạo
Chủ Tạo
L

Leonngo2212

Thành viên thường
Con xét nghiệm hoài sợ con tốn tiền thôi chứ kết quả xét nghiệm thì không thay đổi đâu con nhé.
Vâng con cám ơn ba ạ ba cũng tư vấn cho con là vết thương sau 1 ngày cũng đã có mài nên không còn khả năng lây nhiễm nữa mà con vẫn lo quá nên con mới test sau 8 tuần sắp được 10 tuần rồi con sẽ test lại con hi vọng nó không lật kèo 1 lần này nữa thôi là con không bao giờ tiếp diễn nữa sao con lại đi tạo hôn sâu với thủ dâm chi không biết nữa :(( con sợ quá