Test nhanh HIV tại đa khoa tỉnh 1 năm AT đã an toàn chưa

testnhanh

Thành viên thường
Em có nguy cơ quan hệ với gái mại dâm không dùng BCS , 1 lần duy nhất , e đi test nhanh tại bệnh viện đa khoa tỉnh sau nguy cơ 5 tháng , 9 tháng , và lần cuối cùng là gần 1 năm , chi em hỏi như vậy đã an toàn chưa ?

An Thái

Quản trị viên
Chào bạn. Với kết quả xét nghiệm sau nguy cơ gần 1 năm thì bạn đã an toàn với HIV rồi nhé. Chúc bạn sức khỏe

An Thái

Quản trị viên
Bạn an toàn rồi. Yên tâm nhé. Thời gian rảnh bạn nên tham gia các hoạt động giải trí, làm cho bản thân bận rộn hơn...

Bác sĩ Bình

Bác sĩ Chuyên khoa Truyền nhiễm
Em có nguy cơ quan hệ với gái mại dâm không dùng BCS , 1 lần duy nhất , e đi test nhanh tại bệnh viện đa khoa tỉnh sau nguy cơ 5 tháng , 9 tháng , và lần cuối cùng là gần 1 năm , chi em hỏi như vậy đã an toàn chưa ?
Với kết quả này em an toàn với HIV cho nguy cơ nói trên nhe em.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

testnhanh

Thành viên thường
Với kết quả này em an toàn với HIV cho nguy cơ nói trên nhe em.
em cảm ơn bác sĩ Bình . E đã ko còn stresss nhưng thi thoảng vẫn cứ nghĩ tới H mặc dù e biết e an toàn . có le phai tham gia hoạt động thể dục thể thao nhiều hơn để cho đầu óc và cơ thể dc thoải mái tránh nghĩ linh tinh . 1 lần nữa e chúc bác sĩ bình thành công trong sự nghiệp và gia đình luôn luôn khỏe mạnh

tuanthanh1

Thành viên thường
em cảm ơn bác sĩ Bình . E đã ko còn stresss nhưng thi thoảng vẫn cứ nghĩ tới H mặc dù e biết e an toàn . có le phai tham gia hoạt động thể dục thể thao nhiều hơn để cho đầu óc và cơ thể dc thoải mái tránh nghĩ linh tinh . 1 lần nữa e chúc bác sĩ bình thành công trong sự nghiệp và gia đình luôn luôn khỏe mạnh
Mình chưa xn nữa dự là vào bv thị xã xn s mình lo quá ngày nào cũng si ngi

tuanthanh1

Thành viên thường
cố gắng .tự tin lên bạn . hi vọng bạn sẽ nhận tin tốt thôi . bạn có thể chia sẻ nguy cơ của bạn dc ko
Là như thế này nhậu r bạn bè rủ đi GMD sỉn quá k nhớ mang BCS như thế nào chỉ nhớ xong r nhìn xuống thấy mang BCS r tự vô nhà vệ sinh tháo ra.. sợ quá hôm s đi tìm GMD đó hỏi thì nó bảo có mang BCS

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

testnhanh

Thành viên thường
Là như thế này nhậu r bạn bè rủ đi GMD sỉn quá k nhớ mang BCS như thế nào chỉ nhớ xong r nhìn xuống thấy mang BCS r tự vô nhà vệ sinh tháo ra.. sợ quá hôm s đi tìm GMD đó hỏi thì nó bảo có mang BCS
5 tháng thì test nhanh chốt luôn . bạn à . xét nghiệm ms biết chứ hỏi gái mahi dâm làm chi