• THÔNG BÁO: Hotline Phòng khám Hùng Vương: 08.28.98.08.08 - Phòng xét nghiệm Hùng Vương: 0283.8539.845 & 0919.809.577 chỉ hỗ trợ tư vấn nguy cơ phơi nhiễm HIV trong 72 giờ đầu cần xử trí, xét nghiệm, khám chữa bệnh tại Phòng khám Hùng Vương và Phòng xét nghiệm Hùng Vương. Nếu bạn đã được nơi khác xử trí phơi nhiễm hoặc đã xét nghiệm và khám điều trị bệnh nơi khác khi cần tư vấn thêm vui lòng gọi bác sĩ của bạn hoặc gọi tư vấn dịch vụ có phí qua Trung tâm Tư vấn UCare: 1900.6191. Mọi cuộc gọi đến Hotline Phòng khám Hùng Vương và Phòng xét nghiệm Hùng Vương nếu không đúng quy định này sẽ bị từ chối hỗ trợ. Ban Quản trị diễn đàn trân trọng thông báo!

Hối hận muộn màng

Nakamura

Đã xác thực
Lo lắng quá mà mất ngủ mấy hôm nay rồi,t có gặp cô gái kia thì cô ấy bảo không sao,liệu có tin được không ạ
Em bị tâm lý nặng rồi. Nếu cứ thế này e sẽ bị stress đấy. E cứ phải bình tĩnh, mình là đàn ông mà

Chủ Tạo
Chủ Tạo
H

Hungg1345

Vi phạm Nội quy
Nhưng em cảm giác ghê lắm ạ,27 tuổi rồi,chưa vợ con.là hi vọng của bố mẹ,bg mà bị thì không biết bố mẹ em sống sao nữa.

Nakamura

Đã xác thực
Nhưng em cảm giác ghê lắm ạ,27 tuổi rồi,chưa vợ con.là hi vọng của bố mẹ,bg mà bị thì không biết bố mẹ em sống sao nữa.
Em còn cơ hội mà. Quan trọng em k đựoc suy sụp, hiểu không

Chủ Tạo
Chủ Tạo
H

Hungg1345

Vi phạm Nội quy
Em mới vài hôm đã thấy biểu hiện rồi,còn cơ hội không a,em không dùng lép thì cơ hội khoảng bao nhiêu vậy ạ,em lo lắng lắm

Nakamura

Đã xác thực
Em mới vài hôm đã thấy biểu hiện rồi,còn cơ hội không a,em không dùng lép thì cơ hội khoảng bao nhiêu vậy ạ,em lo lắng lắm
Cơ hội nhiễm H cho 1 lần quan hệ là 0,05% nha em. A đã trải qua những tháng ngày đó như em. A cũng có nhiều tc nhưng kết quả vẫn đang tốt. E cố lên

Chủ Tạo
Chủ Tạo
H

Hungg1345

Vi phạm Nội quy
Cũng mong rằng điều tốt đẹp sẽ đến với tất cả mọi người trong gr

Chủ Tạo
Chủ Tạo
H

Hungg1345

Vi phạm Nội quy
Em cảm ơn anh đã nói chuyện với em khuya thế này,mong rằng anh và em đều không sao

Chủ Tạo
Chủ Tạo
H

Hungg1345

Vi phạm Nội quy
@ bắc sĩ bình tư vấn giúp em với ạ,em hoang mang quá bắc sĩ ơi

HungVuongLab

Phòng Xét Nghiệm Y Khoa Hùng Vương, TP.HCM
Thành viên BQT
Lời đầu tiên em xin gửi lời chào tới các bác sỹ,các bạn trong page,rất mong được sự tư vấn từ các bác sỹ và những face trong diễn đàn ạ.
Chuyện là hôm 13/5 do say xỉn em có Qh với GMD không an toàn,ngày hôm sau thì em bắt đầu bị choáng váng,mệt mỏi.Sau đó 3 ngày em đi xe ta nghiệm và kiểm tra sức khỏe thì bác sĩ chẩn đoán là đâu họng và trào ngược dạ dày.xét nghiệm combo thì âm tính.Nhưng khi lên diễn đàn đọc comment thì em bắt đầu hoang mang về các triệu trứng trên cơ thể em ạ.Dẫn đến em bị stress,2 hôm nay em còn bị tiêu chảy.và vừa khi chiều nay đi làm về em có bị nổi mẩn đỏ li ti trên ngực và bụng.em cảm thấy rất là hoang mang và lo lắng.Rất mong được những lời tư vấn từ các bác sĩ và ace trong diễn đàn để em có thể ổn định tâm lý hơn ạ!
Quan hệ không an toàn là có nguy cơ lây nhiễm H và bệnh STDs em nhé. e, chờ 3-4 tuần xét nghiệm PP HIV Combo/combi xả stress nha em.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
H

Hungg1345

Vi phạm Nội quy
Dạ thưa bác sĩ nhưng mà mới 1 tuần mà em có rất nhiều các triệu trứng mà dấu hiệu nhận biết như mệt mỏi,chán ăn,mất ngủ.Da dẻ thì gãi có cảm giác rát rát.lưỡi thì tối qua em xem nổi ít mụn đỏ li ti.đến nay đã được 8 ngày sau nguy cơ rồi.em rất hoang mang mong bác sỹ tư vấn giúp em nên khám pcr ớt đâu ngoài hà nội và thời gian này đã đi khám có kết quả được chưa ạ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
H

Hungg1345

Vi phạm Nội quy
Thật là khổ sở khi nhiễm căn bệnh quái ác này,không thể nói với ai..thấy thương mà rất là nhớ bố mẹ,ý nghĩ tự tử cứ luẩn quẩn trong đầu từ đêm qua tới giờ.sống thì mang sự nhục nhã cho bố mẹ và gia đình,còn chết thì ai sẽ chăm sóc bố mẹ khi ốm đau đây...cần lắm những lời tư vấn của mọi người ạ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
H

Hungg1345

Vi phạm Nội quy
Hôm nay em thấy lưỡi có nốt đỏ,cuống lưỡi có các nốt khá to và rêu lưỡi,mọi triệu trứng em đều có hết,không biết bị HIV điều trị ngoại trú thì cố tốn kém không ạ,em không muốn để bố mẹ em biết...không biết họ sẽ sống sao nữa?