XN sau 21 tuần HIV combo âm tính sau 24 tuần lật kèo

Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Muon chêt

Thành viên chính
Anh chi moi nguoi oi giup em voi.em đa xểt nghiem HIV 6thang 6ngay combo 0,330 nhu mây ngay nay hạch em vân sung .xung hạch mang tai luoi em rêu bẩn .trăng luoi .nguoi. Đau nhúc duc khoẻ kem đi co phai co đia. Em yẻu xết nghiẻm 3cai tet nhanh 12cai com bo vân chua ra ko có. Khi nao sau 6thang lât keo ko

Bienxanh

Thành viên chính
Anh chi moi nguoi oi giup em voi.em đa xểt nghiem HIV 6thang 6ngay combo 0,330 nhu mây ngay nay hạch em vân sung .xung hạch mang tai luoi em rêu bẩn .trăng luoi .nguoi. Đau nhúc duc khoẻ kem đi co phai co đia. Em yẻu xết nghiẻm 3cai tet nhanh 12cai com bo vân chua ra ko có. Khi nao sau 6thang lât keo ko
Đi khám nội tổng quát đi bạn, không liên quan H đâu. Nếu đúng như nghi ngờ của bạn thì tụi này toi hết rùi. Yên tâm đi. Đi Bác sĩ tìm nguyên nhân khác. Sao cứ phải nghĩ tc đó do H. Mình nói đúng ko ?

hauduong

Thành viên chính
Không có truyện lật kèo đâu em.a còn nhiều triệu trứng hơn em nguy cơ cao hơn em nè.sau khi qh là A bị sốt đau họng đau đầu nôn chán ăn tiêu chảy vã mồ hôi đêm phát ban ngứa khắp người đau nhức mệt mỏi kiệt sức.rêu lưỡi viêm khoang miệng nấm miệng.s xét nhiệm 3 tuôn 4 tuồn combo at.và 32 ngày tet 53 .63.74.89.96.103 at .và combi.114.124.130.và 3 phương pháp135.ngày âm tính và.combi 150 am tính.và tet nhanh 165 ngày tức 5 tháng rưỡi âm tính.hiện tại bây giờ A còn bị nổi hạch cổ đau nhức mệt mỏi phát ban nổi mụn khắp cơ thể.đau họng viêm khoang miệng ngứa dát khắp người đau nhức khô miệng đau đầu.người con gái QHTD với A 4 tuồn combo âm tính 130 ngày combi âm tính 131 ngày tet nhanh âm tính và bây giờ 6 tháng rồi A vẫn đủ triệu trứng A QHTD 2 lần cùng thời gian không bao

Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Muon chêt

Thành viên chính
Anh chi trên diên đàn tư vân giup em voi .sau 6thang nguy co em co tet nhanh .va combo am tinh .đen gio là hon 7 thang em vân còn trắng luoi .nguoi ngúa .ngươi nổi đầy mụn đỏ nhu rôm.có phai em bi rồi ko .hay cơ địa em yeu 6thang chua ra .sau 6thang moi xết nghiem ra vây

Hùng Anh

Quản trị viên
Bạn an toàn với HIV rồi nếu không có nguy cơ mới ạ. Bạn nên đi khám bs để điều trị dứt các triệu chứng và lấy lại sức khoẻ nha

Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Muon chêt

Thành viên chính
Em làm sao dám có nguy co moi.em co moi nguy cơ dung dao lam qua su dung bị đứt tay thui 6 thang qua bao nhieu là trieu trung ,ngguoi cu đau nhức

Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Muon chêt

Thành viên chính
Các anh chi tren ban tu vân đa co truong hop nao lật keo sau 6thang chua.em chốt com bo o thang thu 6 co duọc ko hay phai tet nhanh. Tua luoi .sẩn nhua dạng mun co phai trieu trung HIV rui ko .em lo lăng qua

hoanglonghlst

Thành viên thường
Bạn xn j mà phản ứng z bạn. Bạn có nguy cơ mới nào không. T 14tuần ât nè. Tính tuần tới đi xn đủ 4 tháng mà thấy topic này hoang mang quá hjx

Hùng Anh

Quản trị viên
Nêú không có nguy cơ mới thì chắc chắn không có chuyện lật kèo đâu bạn. Bạn an toàn với HIV không nên lăn tăn nữa đâu ạ

Đời

Thành viên chính
Bạn pghh. Nghe bạn nói mình cũng đã xn kí sinh trùng ât. Đen vãi đã tìm hết vẫn ât. Còn cái j nữa đây. Ngoài h

Bác sĩ Bình

Bác sĩ Chuyên khoa Truyền nhiễm
Các anh chi tren ban tu vân đa co truong hop nao lật keo sau 6thang chua.em chốt com bo o thang thu 6 co duọc ko hay phai tet nhanh. Tua luoi .sẩn nhua dạng mun co phai trieu trung HIV rui ko .em lo lăng qua
Em xét nghiệm bằng phương pháp nào cũng được, nếu sợ cơ thể sinh kháng thể muộn thì xét nghiệm phương pháp trực tiếp như PCR, có combi, combo thì làm chi phí rẻ hơn. Các triệu chứng không có giá trị chẩn đoán.

Đề nghị: gõ chữ có dấu đầy đủ theo nội quy để được tư vấn và không bị banned.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
M

Muon chêt

Thành viên chính
Em chao bác sỉ bình và các anh chị diễn đàn em xét nghiệm combo o tuần 26 âm tính rùi .xet nghiem combo tuần 26 có chuẩn xác ko.ma em ngứa qua a