VIẾT LỜI CẢM ƠN BÁC SĨ BÌNH VÀ BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN

thatvong123456789

Thành viên thường
Nói chung là mình ủng hộ diễn đàn và cảm phục những con người ngày đêm không ngại khó khăn giúp đỡ người khác. Chúc anh chị em có nhiều sức khoẻ và thành công! Goodluck!!!!

Bienxanh

Thành viên chính
Em cũng là một trường hợp nguy cơ cao và tâm lý em không ổn định sau 5 tuần qua. Nhờ có sự tư vấn tận tình của đội ngũ y bác sĩ bên diễn đàn mình mà em cảm thấy an tâm lắm. Từ đáy lòng em xin cảm ơn tất cả anh chị đã không kể ngày đêm tư vấn tận tâm và trấn an em bằng những sự hiểu biết chuyên sâu. Chúc các anh chị thật nhiều sức khỏe để làm những việc có ích cho cộng đồng.

Bác sĩ Bình

BS. Chuyên Khoa Truyền Nhiễm
Em cũng là một trường hợp nguy cơ cao và tâm lý em không ổn định sau 5 tuần qua. Nhờ có sự tư vấn tận tình của đội ngũ y bác sĩ bên diễn đàn mình mà em cảm thấy an tâm lắm. Từ đáy lòng em xin cảm ơn tất cả anh chị đã không kể ngày đêm tư vấn tận tâm và trấn an em bằng những sự hiểu biết chuyên sâu. Chúc các anh chị thật nhiều sức khỏe để làm những việc có ích cho cộng đồng.
Bác sĩ cảm ơn em đã dành tình cảm tốt đẹp cho bác sĩ và anh chị diễn đàn. Những tình cảm như thế sẽ là động lực giúp bác sĩ và anh chị tiếp tục duy trì và phát triển diễn đàn hơn nữa. Bác sĩ chúc em luôn thành công trong cuộc sống. p'j

Trâm Ngọc

Quản trị viên
Trâm được làm quản trị viên rồi nè mọi người . Trâm rất vui . Trâm cảm cảm ơn bác sĩ Bình đã cho em cơ hội được làm tư vấn cho các bạn . Mục đích là sẽ giúp đỡ các bạn đã xét nghiệm rồi hoặc chưa xét nghiệm . và những bạn đang bị nhiễm HIV . làm việc có ích cho đời và cho xã hội . một lần nữa em xin cảm ơn bác sĩ bình rất nhiều . đã cho em được làm việc thiện ý nghĩa . em xin cảm ơn bác

Hyvongduoclamlaitudau

Thành viên thường
Con có đôi lời muốn gửi đến bác sỉ Bình và mấy anh chị trong ban tư vấn.
Trước tiên con xin cảm ơn bác sỉ Bình và mấy anh chị rất nhiều ạ, bác sỉ và mấy a chị đã dành thời gian ra tư vấn rất nhiệt tình cho tụi con khi tụi con như những người chết đuối chỉ mong chờ vào cái phao đó là bác sỉ, con nhớ cách đây hơn 6 tháng khi con mới bị nguy cơ thiệt tình con chỉ nghỉ đến cái chết rất tuyệt vọng và mai sao con lên mạng tìm thấy diễn đàn mình và được bác sỉ và các anh chị tư vấn con đã bớt lo lắng con nghỉ nếu không có diễn đàn mình chắc giờ này con đã xanh cỏ rồi, con rất cảm ơn bác sỉ Bình và các anh chị.
Chắc con sẽ không vào diễn đàn nữa để quên đi H ra khỏi đầu con và trở về cuộc sống bình thường.
Nhân dịp năm mới con chúc bác sỉ Bình và mấy a chị thật nhiều mạnh khỏe để còn tư vấn và cứu vớt những người như tụi con.
Con cảm ơn bác sỉ Bình và mấy a chị trong ban tư vấn chúc bác sỉ và mấy a chị cuối tuần vui vẽ!

Bác sĩ Bình

BS. Chuyên Khoa Truyền Nhiễm
Con có đôi lời muốn gửi đến bác sỉ Bình và mấy anh chị trong ban tư vấn.
Trước tiên con xin cảm ơn bác sỉ Bình và mấy anh chị rất nhiều ạ, bác sỉ và mấy a chị đã dành thời gian ra tư vấn rất nhiệt tình cho tụi con khi tụi con như những người chết đuối chỉ mong chờ vào cái phao đó là bác sỉ, con nhớ cách đây hơn 6 tháng khi con mới bị nguy cơ thiệt tình con chỉ nghỉ đến cái chết rất tuyệt vọng và mai sao con lên mạng tìm thấy diễn đàn mình và được bác sỉ và các anh chị tư vấn con đã bớt lo lắng con nghỉ nếu không có diễn đàn mình chắc giờ này con đã xanh cỏ rồi, con rất cảm ơn bác sỉ Bình và các anh chị.
Chắc con sẽ không vào diễn đàn nữa để quên đi H ra khỏi đầu con và trở về cuộc sống bình thường.
Nhân dịp năm mới con chúc bác sỉ Bình và mấy a chị thật nhiều mạnh khỏe để còn tư vấn và cứu vớt những người như tụi con.
Con cảm ơn bác sỉ Bình và mấy a chị trong ban tư vấn chúc bác sỉ và mấy a chị cuối tuần vui vẽ!
Bác sĩ cảm ơn con đã dành tình cảm cho bác sĩ và diễn đàn, chúc con luôn thành công trong cuộc sống và hưởng một mùa xuân vui vẻ, hạnh phúc p'j