Tay GMD lấy bao cao su ra dính dịch thủ dâm cho em

Biếtsao123

Thành viên thường
Em và bạn gái mới quen,em cho bạn gái thủ dâm tay phải không bao.Lâu lâu bạn đó sờ âm vật tay trái rồi không biết có chạm dương vật không.Giả sử chạm thì em được biết bằng tay an toàn à các anh chị,hành vi kích dục bằng tay ấy

Biếtsao123

Thành viên thường
E có đọc là nếu dính dịch vào lỗ sáo thì khóc.mà ai cũng bảo nguy cơ gàn như bằng 0.bảo khó xảy ra,không bit có phải dùng thuốc không.Em ngán ngẫm quá

Biếtsao123

Thành viên thường
Em mong bác sĩ và anh chị trả lời sớm nhất ạ.em hoang mang quá ạ.có ca nào mà bằng tay không may dính dịch sờ hoặc chạm mình mà bị chưa ạ

Biếtsao123

Thành viên thường
Dạ em chỉ lo xa à.em để ý thấy tay trái sờ là em không cho bắt tay phải thủ dâm cho em thôi.chỉ là em đang nghĩ có khi nào tích tắc không để ý chạm tiêu

Biếtsao123

Thành viên thường
Là có đi xn cũng để giải tỏa tâm lý thôi hả anh.Em có điều muốn hỏi để bị lây thì còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố như số lượng,nồng độ...phải không các anh

Biếtsao123

Thành viên thường
Vậy cho em hỏi giá trị từ ngày 21 cho tới 28 ngày âm tính thì 3 tháng không thay đổi hay sao ạ.Em stress quá.Thứ 3 tới em được 21 ngày sau nguy cơ ạ

Biếtsao123

Thành viên thường
Tuần sau em thu xếp đi combo.em căng thẳng quá.Hy vọng cuộc sống còn cơ hội cho em làm lại.

Như vậy 21 ngày mà âm tính thì 3 tháng không đổi à.em hỏi rõ mai đi.em nóng quá^^

Biếtsao123

Thành viên thường
Do bận nên có thể trong tuần em đi.Nhưng em cứ lăn tăn giá trị 21 22 23...28 chờ 28 thì chắc hơn.Nhưng em sốt ruột quá,em sẽ ghé phòng khám hùng vương