Quan hệ tình dục có sử dụng bao cao su sợ bệnh XH

Nguyenlam

Thành viên chính
E chào bác sĩ và các a chị trong diễn đàn.. năm nay e 20 tuổi, chủ nhật tuần Trc e có lên Sài gòn chơi có lên wed gái gọi vl gọi 1 cô GMD qua nhà nghỉ quan hệ tình dục, lúc vào nhà nghỉ e cỡi đồ ra là dương vật e cũng cương lên hết cỡ x cô gái đó tháo BCS ra và đeo vào cho e. X cô ta ngồi cưỡi lên người e tầm 2p thì out, lúc out x, e rút dượng vật ra... k biết bao có rách hay k, e tháo ra bằng cách lấy tay lột BCS ra sợ dịch âm đạo dính lên tay e... x e vào nhà vệ sinh, cho nước vào BCS thấy k có tia nước phun ra có chứng tỏ đc bao k rách k ạ.. vậy e có nguy cơ vs HIV hay bệnh xã hội khác k ạ. E định, lên sg khám HIV vào tuần sau đủ 2 tuần k biết có xđ đc k bác sĩ bình nhỉ e sợ qá ạ..

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguyenlam

Thành viên chính
Hic k biết lúc mà e tháo BCS ra tay dính dịch, x rồi rữa dương vật nó dính vào k ạ... mong bác sĩ vs a chị tự vấn cho e vs ạ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguyenlam

Thành viên chính
E biết ra là cô ta bị HIV ạ, Hic nhưng k biết e có bị lây đc k bác sĩ.. nếu lúc đó tay e dính dịch ngoài BCS x chạm vào dương vật lúc e vô rữa thì có lấy k bác sĩ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguyenlam

Thành viên chính
Có khi nào xui xui mà bị k bác sĩ, e định cuối tuần sau đủ 2 tuần lên Sài gòn xét nghiệm pcr gì đó có xác định đc lây nhiễm k ạ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguyenlam

Thành viên chính
Bác sĩ ơi, có khi nào bao thủng li tí mà mình k biết k ạ...

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguyenlam

Thành viên chính
Hic vs lại nếu mà lúc tay e dính dịch âm đạo, x rồi lúc rữa DV nó có dính vào DV thì có sao k ad

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguyenlam

Thành viên chính
Bác sĩ ơi đó đến h con cứ lo lo sao ấy ạ, liệu có khi nào bao bị gì mà k biết k bác sĩ.... sau 2 tuần con xét nghiệm combo liệu có khả quan k ạ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguyenlam

Thành viên chính
E đọc qa diễn đàn thấy anh hoàng thịnh nói xét nghiệm combo sau 2 tuần là khả quan phải k ạ
LƯU Ý: POST LIÊN TỤC 2 BÀI LÀ VI PHẠM NỘI QUY DIỄN ĐÀN SẼ BỊ CẤM THAM GIA.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguyenlam

Thành viên chính
Hic a ơi, hôm đó e bỏ nước vào thấy nó vẫn đầy BCS k biết có khi nào bị lủng nho nhỏ mà mình k biết k bác sĩ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguyenlam

Thành viên chính
Bác sĩ ơi nếu h làm xét nghiệm prc thì khoảng bao nhiêu tiền ạ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguyenlam

Thành viên chính
Hic dạ vâng a, Hicc k biết nếu cuối tuần này là tròn 2 tuần e đi xn nếu âm tính thì yên tâm k bác sĩ