QHTD 5 tháng em ở An Giang XN HIV tại đâu và pp nào

Nam Hoàng

Quản trị viên - Tình nguyện chia sẻ miễn phí
Thành viên BQT
Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

tuanthanh1

Chưa được xác thực
Triệu chứng kg có tác dụng chuẩn đoán H em nhé, chỉ có xét nghiệm mới biết chính xác thôi, triệu chứng chủ yếu là do lo lắng và tress sinh ra thôi
Mà níu bị H đâu lên kí hả a

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

tuanthanh1

Chưa được xác thực
Cứ nghĩ đến H e lại lo lắng k thể tập trung vào công việc được

Vũ Bảo

Quản trị viên - Tình nguyện chia sẻ miễn phí
Thành viên BQT
Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

tuanthanh1

Chưa được xác thực
Mấy ngày nay da thịt e cứ mỗi lần gãy hay bị vật j đó trúng phải là nó đỏ và nỗi mẫn lên giống con sâu lông búng vào vậy e lo quá

kevin18111985

Đang chờ xác thực
Tôi trùm nôi mẫn xn 6thang âm tinh nâm da đau viêm sau lưng.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

tuanthanh1

Chưa được xác thực
Cái đó có thể do em bị viêm da dị ứng thôi, mạnh dạn xét nghiệm xả tress đi em nhé
E có 2 đứa bạn làm trong 2 bv khác nhau bảo e vào xn nhưng e chẳng dám đi sợ kq k như mong đợi

Hùng Anh

Quản trị viên
Xét nghiệm xã stress thôi yên tâm nha bạn. Nếu lo lắng bạn có thể xét nghiệm ở các trung tâm hoặc bệnh viện khác

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

tuanthanh1

Chưa được xác thực
Xét nghiệm xã stress thôi yên tâm nha bạn. Nếu lo lắng bạn có thể xét nghiệm ở các trung tâm hoặc bệnh viện khác
E đã cố gắng lấy hết can đảm nhưng lên tới bv lại đảo về

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

tuanthanh1

Chưa được xác thực
Bác sĩ ơi s con nhát quá con k dám đi xn 1.5 tháng nữa con làm đám cưới rồi... dù con k có triệu chứng như mấy bạn nhưng s nói tới xn là con sợ lắm con sợ có gì vợ con nó hủy hôn với con

Hùng Anh

Quản trị viên
Kết quả sẽ an toàn thôi. Xét nghiệm xả stress stress thôi mà. Để an tâm cuới vợ chứ

Bác sĩ Bình

Bác sĩ chuyên khoa Truyền nhiễm - Chuyên trách HIV
Thành viên BQT
Bác sĩ ơi s con nhát quá con k dám đi xn 1.5 tháng nữa con làm đám cưới rồi... dù con k có triệu chứng như mấy bạn nhưng s nói tới xn là con sợ lắm con sợ có gì vợ con nó hủy hôn với con
Xét nghiệm đi rồi đám cưới cho thoải mái con, kết quả cũng âm tính thôi con nhé.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

tuanthanh1

Chưa được xác thực
Xét nghiệm đi rồi đám cưới cho thoải mái con, kết quả cũng âm tính thôi con nhé.
Con bị áp lực tâm lí sẽ ra sao nếu con bị bệnh gia đình chỉ có mình con nên con sợ quá k dám đi xn

Bác sĩ Bình

Bác sĩ chuyên khoa Truyền nhiễm - Chuyên trách HIV
Thành viên BQT