QHTD 5 tháng em ở An Giang XN HIV tại đâu và pp nào

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

tuanthanh1

Thành viên thường
Bác sĩ ơi nghe tin ở địa điểm gần nơi e sống có ng con gái nhiễm HIV khiến e càng hoang mang liệu k biết phải cô gái đã qh với e k... giờ e thật sự bị stress r cứ liên tưởng đến chuyện HIV là e cứ lo lắng và cứ theo dõi xem cơ thể có triệu chứng k... e hoang mang quá k có dũng cãm đi xn vì sợ kết quả k tốt

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

tuanthanh1

Thành viên thường
Bạn xét nghiệm mới biết được ạ. Không nên suy nghĩ lung tung đâu ạ
E hoang mang và k đủ can đảm để xn cho dù 6 7 tháng trôi qua r cơ thể e bình thường k 1 dấu hiệu gì nhưng e vẫn sợ chuyện k tốt đến vs mình

Bác sĩ Bình

Bác sĩ Chuyên khoa Truyền nhiễm
E hoang mang và k đủ can đảm để xn cho dù 6 7 tháng trôi qua r cơ thể e bình thường k 1 dấu hiệu gì nhưng e vẫn sợ chuyện k tốt đến vs mình
Dấu hiệu có hay không cũng không quan trọng bằng kết quả xét nghiệm HIV. Em can đảm xét nghiệm để yên tâm nhe.

Nhắc nhở: viết chữ rõ ràng theo nội quy, không được viết tắt. Nếu vi phạm sẽ không được tư vấn.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

tuanthanh1

Thành viên thường
HIV
Dấu hiệu có hay không cũng không quan trọng bằng kết quả xét nghiệm HIV. Em can đảm xét nghiệm để yên tâm nhe.

Nhắc nhở: viết chữ rõ ràng theo nội quy, không được viết tắt. Nếu vi phạm sẽ không được tư vấn.
HIV xét nghiệm cùng với men gan được không bác sĩ đi xét nghiệm vậy có gì người ta hỏi nói xét nghiệm men gan. E sợ người nhìn mình với ánh mắt khác khi mình nói là xét nghiệm HIV