PHÒNG XÉT NGHIỆM HIV AG/AB COMBI & XÉT NGHIỆM KHÁC

Hoàng123456789

Đang chờ xác thực
Buoi sag ban den phong bsi binh xn tam 1tam 2tieng la co ket qua.minh day cug vo 2con.nguy co minh con cao hon ban minh qh voi nguoi bi h 3lan
Mình hỏi bạn là xét nghiệm ở pasteur đó bạn, bạn xn bao lâu có kq.

Duynhat

Đã được xác thực
Paster thuong 2-3ngay

Duynhat

Đã được xác thực
Bsi binh e hom xn o phong kham bsi binh.e38ngay at vay 3thag co thay doi k bsi.sau e co lo qua.k biet sao nua.cam on bsi binh

Duynhat

Đã được xác thực
Vi nguy co cua e cao qua.lo qua.k biet tinh sao

Nam Hoàng

Quản trị viên - Tình nguyện chia sẻ miễn phí
Thành viên BQT

Duynhat

Đã được xác thực
Da vang.e cam on.nhug cu lo trong nguoi.khog ngu nghi j duoc

Hùng Anh

Quản trị viên
Kết quả xét nghiệm bạn an toàn cao rồi thường không lật kèo nếu không có nguy cơ mới đâu bạn

Duynhat

Đã được xác thực
Thank ace va bsi binh trong dien dan.chu cu so lam sao.vi nguoi do bi h.ma qh_3lan k BCS nghi lai bjo di k noi.co lo ma thay doi kq k biet lam sao.chac chet ngay tai cho.

Hùng Anh

Quản trị viên
Bạn may mắn đó. Mai mốt nhớ dùng biện pháp bảo vệ nha

Duynhat

Đã được xác thực
Vay e an toan cao phai k ?chu lo qua .k ngu dc j ca.k lam j noi.cu so kqua thay doi.

Hùng Anh

Quản trị viên
Đúng rồi bạn an toàn cao rồi

Duynhat

Đã được xác thực
Vang.thuong ket qua se k thay doi ha a chac chu nhat nay xn cai nua qua.2pp.neu at tiep chac lam pcr luon.chu lo qua.k biet lam pcr co thay doi ket qua k.

Hoàng123456789

Đang chờ xác thực
Vang.thuong ket qua se k thay doi ha a chac chu nhat nay xn cai nua qua.2pp.neu at tiep chac lam pcr luon.chu lo qua.k biet lam pcr co thay doi ket qua k.
Mình cũng định làm cái pcr chứ lo quá chịu không nỗi bạn ơi.

Duynhat

Đã được xác thực
No qua k an ngu j dc ca.buon lam.lo lam.hien tai ket qua am tinh cug mung.ma nguy co lai cao.thoi gian thi con dai.nen so chet di duoc.

Buon122

Chưa được xác thực
E có nguy cơ dc 20 ngày rồi ạ, vậy e có thể xét nghiệm combo và sùi mào gà giang mai và viêm gan dc ko ạ

Kimtuyen12345

Chưa được xác thực
Xét nghiệm com bo giá bao nhiêu a . Xét nghiệm com bo ,2 tháng có khác 3 tháng không

Bác sĩ Bình

Bác sĩ chuyên khoa Truyền nhiễm - Chuyên trách HIV
Thành viên BQT