Nguy co bi thung bao va co OS.

Timlaichinhminh

Thành viên thường
Dạ em cũng cám ơn anh nhưng mà sao nhức mỏi và viêm họng vẫn còn và hơi hơi nóng trong người hoài thật sự rất lo lắng.

Timlaichinhminh

Thành viên thường
Mà sao nóng trong người hoài và bị viêm họng gần tháng mà chưa khỏi lo quá không biết có dính chưởng không nữa.

Hùng Anh

Quản trị viên
Không phải do HIV đâu ạ. Bạn nên khám theo chuyên khoa tai mũi họng nha

Timlaichinhminh

Thành viên thường
Không dám có nguy cơ nữa đâu em xin chừa và tránh xa vui đâu không thấy mà thấy rầu lo thêm. Cho em hỏi thêm 8 tuần mà không thấy biểu hiện của SMG vậy là không bị phải không bs .

Timlaichinhminh

Thành viên thường
Em cảm ơn anh nhưng mà sao vẫn lo nhức mình và bị đau họng gần tháng chưa hết với lại nóng trong người nữa. Cho em hỏi thêm giai đoạn sơ nhiễm HIV có bị phát ban và nổi hạch không.

Timlaichinhminh

Thành viên thường
Như vậy em đã 8 tuần không co bị phát ban và nổi hạch nhưng bị viêm họng và nhức các ngón tay và chân không biết có phải triệu chứng HIV không nữa.

Bác sĩ Bình

BS. Chuyên Khoa Truyền Nhiễm
Đó không phải là triệu chứng HIV nhe em. Viêm họng hay nhức tay chân thì ai cũng có thể bị mà, đâu chỉ có HIV mới bị.
Em đăng ký tư vấn qua điện thoại nếu có tin nhắn báo thành công thì em cứ gọi nhá máy, bác sĩ sẽ gọi lại tư vấn nhe em.

Timlaichinhminh

Thành viên thường
Dạ em cám ơn bác sĩ được bác sĩ tư vấn qua điện thoại cảm thấy yên tâm nhưng mà em còn ho va viêm họng hoài nên lo lắng quá. Với kết quả âm tính ở ngày thứ 53 em có thể yên tâm không bị HIV và các bệnh xã hội khác không bác sĩ,và em có thể có bé bi được không bác .

Timlaichinhminh

Thành viên thường
Dạ cho em hỏi thêm từ trước giờ em bị viêm họng khoảng tuần la hết mà sao đợi này gần tháng mà không hết với lại đau cơ nữa. Trong đầu lúc nào cũng nghỉ mình bị am ảnh hoài. Có khi nào em uống thuốc rồi cơ thể em sinh kháng thể muộn không bác sĩ,không biết có cơ hội làm lại cuộc đời không nữa em hối hận lắm.

Timlaichinhminh

Thành viên thường
Nghe bác si nói vậy em cũng ăn tâm phần nào nhưng mà vẫn còn đau mỏi cơ khớp uống thuốc mà không hết. Bác sĩ ơi có khi nào em xét nghiệm sau 3 tháng bị lật kèo không ha bác em sơ lắm.