Mong bác Bình tư vấn cháu có OS và QHTD đều dùng BCS

Nguyễn văn hải hoàng

Chưa được xác thực
Chào bs Bình. Mong bác tư vấn nguy cơ giúp cháu. Hôm 7/10 cháu có đi matxa , cháu có hành vi OS và QHTD , tất cả đều dùng bao cao su. Xong cháu kiểm tra bằng cách đổ nước vào thì bao vẫn ko thủng. Tuy nhiên trong lúc cháu tháo bao ra tay cháu chạm vào bên ngoài bao nên có dính ít dịch âm đạo của cô gái, lúc đó cháu dùng tay gãi ở đùi. Do ngứa nên cháu gãi mạnh làm cho da bị trầy ửng máu đỏ, cháu chưa chắc là đã chảy máu li li hay ko? Như thế có bị nguy cơ bệnh gì ko bác. Ak lúc cô ấy OS cho cháu có liếm vào phần bìu . Quan hệ bao vẫn ko tuột. Cháu cảm ơn nhiều ạ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguyễn văn hải hoàng

Chưa được xác thực
OS đều có mang BCS . À thêm lúc qh thì bao ko tuột chưng gốc DV sợ bị dính dịch âm đạo chảy xuống ạ.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguyễn văn hải hoàng

Chưa được xác thực
Dạ cảm ơn a . Tại ngay lúc đó tay e bị dính ít dịch ngoài bao mà e lại gãi ở đùi làm da bị ửng đỏ lên . Hơi bị trầy .

Chủ Tạo
Chủ Tạo
N

Nguyễn văn hải hoàng

Chưa được xác thực
E cẩn thận OS vẫn mang bao rồi nhưng khi qh xong tay e cầm vào ngoài bao rồi lại ngay lúc đó gãi vào đùi mà gãi mạnh làm ửng đỏ và rát. E sợ quá a ak. Các bệnh khác có nguy cơ ko a. Vì e mới có e bé nên cứ hôn bé sợ bị lây quá. Huhu

Bác sĩ Bình

Bác sĩ chuyên khoa Truyền nhiễm - Chuyên trách HIV
Thành viên BQT
E cẩn thận OS vẫn mang bao rồi nhưng khi qh xong tay e cầm vào ngoài bao rồi lại ngay lúc đó gãi vào đùi mà gãi mạnh làm ửng đỏ và rát. E sợ quá a ak. Các bệnh khác có nguy cơ ko a. Vì e mới có e bé nên cứ hôn bé sợ bị lây quá. Huhu
Như em trình bày thì không có nguy cơ HIV hay STDs gì cả, em yên tâm nhé.