HIV

thành đạt

Thành viên thường
vận ạ mà anh 40 ngày k thấy ngứa với lại e không phải sũi mào gà ruk em thoát khỏi mấy cái này chưa a

thành đạt

Thành viên thường
mà anh ơi em bị nỗi hột chi như mụn ở DV em có đi khám nam khoa họ nói em bị viêm về ngâm nước múi có chữa đc k anh mai em định đi sn giang mai với lậu đc k anh

thành đạt

Thành viên thường
b./b./b./ ngày qua con đi khám DV chị đó khám cho con sướng quá tình hình con đc 40 ngày và cô đó nói ruk con yên tâm k lậu k giang mai với sùi mào gà mà sáng ni con thấy bìu cảm giác ngứa ngứa anh @Nam Hoàng @Bác sĩ Bình

thành đạt

Thành viên thường
cho em xl vì đã spam nhiều mà mấy anh ơi sao chiều ni hai cái chân em có cảm giác tê với lại đâu đâu như đâu khớp vậy :(

thành đạt

Thành viên thường
mấy anh ơi em có đi khám nam khoa hai lần họ nói e bị viêm bao quy đầu vẽ e ngâm nước múi ngâm đc 2 tuần rồi mà hột đó k hết mấy anh với sáng ni em thấy nó đỏ đầu lọ DV

thành đạt

Thành viên thường
con ở huế trước khi con mổ có sn HIV cho con khi 35 ngày kết quả con âm tính mà ở huế chưa có combo... con không biết họ dùng phương pháp gì... có chắc chắn khôn.... hic hic

mấy anh ơi giúp e với e đi khám nam khoa hai lần thì họ nói e bị viêm DV không cho e thuốc vẽ e về ngâm nước muối em ngâm được hai tần rồi sau nó k hết đỏ mà còn nỗi thêm hột nữa mấyanh ... hic hic.... em bbị gì rồi ....

Bác sĩ Bình

BS. Chuyên Khoa Truyền Nhiễm
mấy anh ơi giúp e với e đi khám nam khoa hai lần thì họ nói e bị viêm DV không cho e thuốc vẽ e về ngâm nước muối em ngâm được hai tần rồi sau nó k hết đỏ mà còn nỗi thêm hột nữa mấyanh ... hic hic.... em bbị gì rồi ....
Nếu bị viêm mà ngâm nước muối không khỏi thì con tái khám để có thể bác sĩ kê đơn dùng thêm thuốc kháng sinh nhe con.