Đã 2 năm trôi qua giờ em mới trút bỏ gánh nặng tâm lý

Chủ Tạo
Chủ Tạo
W

Warrior

Chưa được xác thực
Cảm ơn ông đã động viên. Ông có thể kể những triệu chứng của ông để tôi cũng như mọi người đọc được sẽ bớt lo hơn.
Đầu tiên về dương vật tấy đỏ, đau, sau đó người mệt mỏi, ớn lạnh. Ngứa lưng, sau đó tôi tiêu chảy ngày 3,4 lần đến tận giờ vẫn bị. V tôi kêu chậm kinh, kinh ít, mệt mỏi, đau đầu, nhiệt miệng. Nói chung tất cả những gì gọi là triệu chứng tôi đều bị. Nên ông yên tâm đi. Stress cũng là 1 nguyên nhân đáng sợ. Thời gian đầu tôi nghĩ mình bị chắc, chán đời, hút thuốc uống rượu các kiểu. Dần rồi cv mọi thứ cũng quên dần đi. Nói chung tôi thấy toàn do mình tự nghĩ ra là nhiều. Yên tâm bạn nhé. Chúc bạn sk

Bác sĩ Bình

Bác sĩ chuyên khoa Truyền nhiễm - Chuyên trách HIV
Thành viên BQT
Ok em. Oái vừa động viên chú xong lại vào đọc cái bác sỹ Bình đăng là trong thời gian mang thai có thể kết quả giả. Lại stress quá
Người phụ nữ mang thai có thể cho dương tính giả chứ không phải kết quả giả nhé. Em đọc phải hiểu ý nghĩa. Bởi các thành phần trong máu khi mang thai làm nhiễu kết quả xét nghiệm. Còn âm tính là âm tính thật.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
W

Warrior

Chưa được xác thực
Người phụ nữ mang thai có thể cho dương tính giả chứ không phải kết quả giả nhé. Em đọc phải hiểu ý nghĩa. Bởi các thành phần trong máu khi mang thai làm nhiễu kết quả xét nghiệm. Còn âm tính là âm tính thật.
Vâng ah. Vậy em hiểu rồi. Em cảm ơn bác sỹ rất nhiều ah

Bác sĩ Bình

Bác sĩ chuyên khoa Truyền nhiễm - Chuyên trách HIV
Thành viên BQT