Cùng niệm phật cầu nguyện mọi điều tốt đẹp sẽ đến

Chim trên cành

Chưa được xác thực
con Trăm lạy ngàn lạy cầu xin quan thế âm hồ tát cứu khổ cứu nạn..., cho tất cả những ai đang mắt phải HIV và cầu cho tất cả mọi người đang chờ đợi có một kết quả tốt đẹp.., cầu xin quan thế âm bồ tát rộng lượng từ bi

Binh an 123

Đã được xác thực
Con cầu xin trời phật tổ tiên phù hộ cho con thoát khỏi kiếp nạn này.nam mô a di đà phật

Duc Trung

Chưa được xác thực
Con cầu trời cậu phật cho gia đình con được bình an, cuộc sống được êm đẹp, hạnh phúc. Mong phật tổ phù hộ cho con thoát khỏi kiếp nạn này. Nam mô a di đà phật

Binh an 123

Đã được xác thực
Con cầu xin trời phật tổ tiên phù hộ cho con thoát khỏi kiếp nạn này.nam mô a di đà phật

Binh an 123

Đã được xác thực

Chủ Tạo
Chủ Tạo
Bác sĩ Bình

Bác sĩ Bình

Bác sĩ chuyên khoa Truyền nhiễm - Chuyên trách HIV
Thành viên BQT

Binh an 123

Đã được xác thực
Con cầu xin trời phật tổ tiên phù hộ con con thoát khỏi kiếp nạn này.nam mô a di đà phật

Binh an 123

Đã được xác thực

Hối hận tột cùng

Đang chờ xác thực
Nam mô a di đà phật cầu cho con và cho mọi người được bình am

Điều Kỳ Diệu

Đã được xác thực
Em mong muốn mình có đôi cánh tự do
Thả mình theo gió tung bay khắp trời tìm về chốn không âu lo
Hy vọng sẽ có ai đó giúp em làm lại cuộc đời
Gạt bỏ tất cả quá khứ đau thương trở thành một con người mới
Nhưng càng mong càng chờ
Càng thấy ước mơ xa vời
Hy vọng mong manh không thấy chỉ thấy xác hoa ngày càng tả tơi

Binh an 123

Đã được xác thực

Binh an 123

Đã được xác thực
Con cầu xin quan thế âm bồ tát che chở cho con thoát khỏi kiếp nạn này.nam mô di đà phật

Nóng199

Chưa được xác thực
Câu mong quan âm bồ tát phật tổ như lai ông trời cho con thoát qua kiếp Nạn.không bị mắc HIV.còn câu xin ông ơi quan âm bồ tát tha thứ cho con một lần ạ.con chân thành cảm ơn ạ

Có lỗi với bản thân

Chưa được xác thực
Hôm nay là ngày thứ 26 con điều trị phơi nhiễm kể từ khi có nguy cơ, con xin cầu Quan Thế Âm Bồ Tác cho con thoát khỏi cảnh lo âu sợ hãi, không bị nhiễm HIV, đây cũng là bài học, lời cảnh tỉnh của con trong thời gian trước , từ khi có nguy cơ cho đến nay cũng là khoảng thời gian con xem xét lại bản thân mình, con sẽ thay đổi để cho cuộc sống này được tròn vẹn, con sẽ yêu thương chiều chuộng ,tin tưởng người yêu của con. Và ba mẹ con, con cũng sẽ quan tâm chăm sóc, nghe lời để tròn vẹn chứ hiếu. Mọi người trong gia đình hy vọng vào con rất nhiều. Con xin cầu Quan Thế Âm Bồ Tác mở rộng lòng từ bi cho con đón nhận được kết quả 28 ngày âm tính, 84 ngày âm tính, 168 ngày âm tính, 365 ngày âm tính.... 18250 ngày âm tính....... con xin chân thành cảm ơn

HoaNguyen

Chưa được xác thực
Nam Mô Bổn Sư Thích Ca Mâu Ni Phật... con xin người phù hộ cho con được tai qua nạn khỏi... con xin hứa con sẽ thay đổi bản thân... sẽ có hiếu với ba mẹ hơn... sẽ không để ba mẹ phải lo lắng cho con nữa... con xin người cho con cơ hội để được báo hiếu ba mẹ con... Con sai rồi ạ... Con Nam Mô A Di Đà Phật!!!

Hoi han sau lan ngu suẩn

Đã được xác thực
Re: Bạn nhấp vào cầu nguyện mọi điều tốt đẹp

Con co nguy cơ cao, mong trời phật cho con cơ hội làm lại cuộc đời, con đang uống PEP, hôm nay con xong 28 ngày, ngày mai con đi xn, cầu mong mọi việc như ý! Nam mô a di đa phật ! :((((
Nguy cơ của bạn thế nào ạ. Mình cũng có nguy cơ.đang stresss nặng

Binh an 123

Đã được xác thực

Binh an 123

Đã được xác thực
Con cầu xin trời phật tổ tiên phù hộ cho con thoát khỏi kiếp nạn này. Nam mô a di đà phật