Cùng niệm phật cầu nguyện mọi điều tốt đẹp sẽ đến

Binh an 123

Thành viên chính
Con cầu xin quan thế âm bồ tát che chở cho con thoát khỏi kiếp nạn này.nam mô a di đà phật

Tuanbo

Sức sống mới
Qua theo dõi các topic tôi thấy đa số các bạn rất hồi hộp, lo lắng khi chờ xét nghiệm. Có nhiều bạn còn đi chùa lạy phật cầu mong bình an. Ngoài ra những bạn nhóm sức sống mới cũng không biết nên làm gì trong lúc này, rất hoang mang và mất phương hướng.

Thế nên tôi lập topic này để tất cả chúng ta cùng cầu nguyện mọi đều tốt đẹp sẽ đến nhé. Đây là một cách để góp phần ổn định tâm lý cho các bạn trong lúc này!

Bạn hãy comment lời cầu nguyện của bạn dưới đây và mong rằng lời cầu đó sẽ thành sự thật! Một người có thể comment cầu nguyện nhiều lần mỗi khi bạn cảm thấy lo lắng, trống rỗng để cảm thấy an tâm hơn! Chúc các bạn đều có kết quả xét nghiệm âm tính với HIV.

NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT

NAM MÔ QUAN THẾ ÂM BỒ TÁT

Cầu cho mọi điều tốt đẹp sẽ đến với con để con có cơ hội làm lại cuộc đời.adidaphat

Tuanbo

Sức sống mới
Cầu mong mọi điều tốt đẹp đến với con và tất cả mọi người, với hi vọng con làm lại cuộc đời..

thinhhoang

Thành viên VIP
Con cầu trời khấn phật cho con bình an thêm 1 lần này nữa. Con đã sai lầm trong 1 phút không kiềm chế được dục vọng của bản thân mình. Con rất hối hận và giờ con hiểu ra cuộc sống trước kia thật tốt đẹp thế nào. Con cầu xin ông trời cho con thêm 1 lần làm lại nữa. Con sẽ sống thật tốt và trân trọng cuộc sống của mình hơn trước kia và không phạm phải sai lầm nữa ạ.

Gấu

Thành viên chính
Nam mô Bổn sư Thích Ca Mâu Ni Phật. Nam mô A Di Đà Phật. Nam mô Quan Thế Âm Bồ Tát. Cầu các vị chư phật, chư bồ tát phù hộ cho mọi người đều an lành, không bị mọi bệnh tật khổ đau, không còn bị vướng các việc đau khổ. Nam mô Bổn sư Thích Ca Mâu Ni Phật. Nam mô A Di Đà Phật. Nam mô Quan Thế Âm Bồ Tát.

Hoangha21505

Thành viên thường
Qua theo dõi các topic tôi thấy đa số các bạn rất hồi hộp, lo lắng khi chờ xét nghiệm. Có nhiều bạn còn đi chùa lạy phật cầu mong bình an. Ngoài ra những bạn nhóm sức sống mới cũng không biết nên làm gì trong lúc này, rất hoang mang và mất phương hướng.

Thế nên tôi lập topic này để tất cả chúng ta cùng cầu nguyện mọi đều tốt đẹp sẽ đến nhé. Đây là một cách để góp phần ổn định tâm lý cho các bạn trong lúc này!

Bạn hãy comment lời cầu nguyện của bạn dưới đây và mong rằng lời cầu đó sẽ thành sự thật! Một người có thể comment cầu nguyện nhiều lần mỗi khi bạn cảm thấy lo lắng, trống rỗng để cảm thấy an tâm hơn! Chúc các bạn đều có kết quả xét nghiệm âm tính với HIV.

NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT

NAM MÔ QUAN THẾ ÂM BỒ TÁT

Con mong sao con không bị mắc căn bệnh thế kỉ này :(((

thinhhoang

Thành viên VIP
Con cầu xin cầu phật cho con qua được kiếp nạn này. Em xin chừa và sẽ không bao giờ con phạm phải sai lầm thế này nữa ạ.

thinhhoang

Thành viên VIP
Những ngày qua thật sự mệt mỏi nhưng cũng làm con biết trân trọng cuộc sống được khỏe mạnh bình an hơn. Con cầu xin ông trời cho con thêm 1 cơ hội để con có thể sống lại lần nữa tốt hơn ạ

Quang123

Thành viên chính
Cấu trời con mong bình an, gd mạnh khỏe, mong được 1 lần sữa lỗi, mong m.n bình an, mong c.s sẽ tốt đẹp hơn đến vs m.n

Nguyễn Quang Tuấn

Thành viên thường
Nam mô a Di đà phật
Nam mô a Di đà phật
Nam mô a Di dad phật
Con cầu xin phật tổ, con cầu xin quan âm bồ tát, con câủ xin tất cả các vị thần linh, hãy phù hộ cho con, cho con không bao giờ bị nhiễm HIV, kết quả xét nghiệm của con với HIV ở tháng 1; tháng 6; tháng 9; 1 năm; 5 năm; 10 năm, 100 năm luôn âm tính<1, con sẽ không bao giờ quên ơn các vị thần linh đâu ạ.
Con sẽ cố gắng làm thiện nguyện để bù đắp lại ạ.
Con cảm ơn các vị thần linh
Nam mô a Di đà phật
Nam mô a Di Đà Phật
Nam mô a Di Đà Phật.

Nguyễn Quang Tuấn

Thành viên thường
Nam mô a Di đà phật
Nam mô a Di Đà Phật
Nam mô a Di Đà Phật
Con cầu xin phật tổ, con cầu xin quan âm bồ tát, con cầu xin tất cả các vị thần linh, hãy phù hộ cho con, hãy cho con một cơ hội. Con cầu xin hãy phù hộ cho con không bao giờ bị mắc căn bệnh HIV nào, kết quả xét nghiệm của con với căn bệnh HIV luôn âm tính <1, kết quả xét nghiệm 1 năm, 5 năm, 10 năm, 100 năm luôn luôn âm tính<1.
Con sẽ thiện nguyện suốt đời và ăn chay cầu nguyện.
Con xin phật tổ, con xin bồ tát hãy phù hộ con.
Nam mô a Di Đà Phật
Nam mô a Di Đà Phật
Nam mô a Di Đà Phật.