Cô gái kích dục bằng tay ở DV của em và có hôn môi sâu

Chủ Tạo
Chủ Tạo
B

Bacsioigiupem

Chưa được xác thực
Nhưng mỗi khi đánh răng vẫn chảy ít máu ra ạ :(( kg biết lúc đó có chảy k nữa @@ tại vì đánh răng hay chảy máu nên e mới lo bác sĩ ơi ..

Chủ Tạo
Chủ Tạo
B

Bacsioigiupem

Chưa được xác thực
Nhưng lỡ 1 trong 2 người chảy thì có làm sao k ạ ???

Hùng Anh

Quản trị viên
1 trong 2 người chảy máu thì ko sao ạ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
B

Bacsioigiupem

Chưa được xác thực
Vâng e cảm ơn :((

À mà cho e hỏi xn combo tầm bao nhiêu bác sĩ ơiii ??? E cũng sắp đươhc 1 tháng r ạ

À e còn thắc nếu như 1 trong 2 người chảy máu mà nước bọt vào có lây bệnh k ạ ?? @@

Xin lỗi e viết hơi nhiều những tại e lo quá :( e còn bị nổi cục màu trắng bên má trong là nguyên nhân gì -.- có dính gì tới H k ạ ??

Bác sĩ Bình

Bác sĩ chuyên khoa Truyền nhiễm - Chuyên trách HIV
Thành viên BQT
Xét nghiệm combo hay combi khoảng 150 ngàn đồng. Hôn môi mà miệng mồm cả 2 người có tổn thương chảy máu tiếp xúc vào vết thương của nhau mới có nguy cơ nhe em, nước bọt bình thường thì không có nguy cơ lây HIV.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
B

Bacsioigiupem

Chưa được xác thực
Dạ tại e khi đánh răng hay bị chảy máu lắm ạ :( do lúc đó say nữa nên k biết có sao k ,ko biets bth nó có chảy k nhỉ ??? :(( mà bác sĩ ơi cách nguy cơ 3 tuần mà k có biểu hiện gì là yên tâm phải k bác sĩ ?? :(

Bác sĩ Bình

Thành viên BQT
Chủ Tạo
Chủ Tạo
B

Bacsioigiupem

Chưa được xác thực
Dạ vâng e cảm ơn bác sĩ ạ :(( hnay 1 chuyện cũng xui xẻo k kém đó là đi xe bị ô tô trong hẻm lao ra té e về có sát trùng vs uống kháng sinh mà đầu tuần sau e đi xét nghiệm máu ! VẬy cho e hỏi uống kháng sinh thì có ảnh hưởng kết quả xn ko ạ ?? :((

Chủ Tạo
Chủ Tạo
B

Bacsioigiupem

Chưa được xác thực
Bác sĩ Bình cho e tư vấn đi ạ :(( uống kháng sinh mà đầu tuần sau e đi xét nghiệm liệu có lệch sai gì ko ạ ?? -_-

Vũ Hoàng

Quản trị viên
Kháng sinh không ảnh hưởng đến KQ đâu bạn nha

Chủ Tạo
Chủ Tạo
B

Bacsioigiupem

Chưa được xác thực
Dạ vâng e cảm ơnnn

Chủ Tạo
Chủ Tạo
B

Bacsioigiupem

Chưa được xác thực
Dạ cảm ơn bs Bình à mà e muốn xét nghiệm ký sinh tạp khuẩn gì đó phải làm như nào ạ ?? Và trong khoảng thời gian nào là xét nghiệm chuẩn nhất ạ ?? :(

Bác sĩ Bình

Thành viên BQT
Chủ Tạo
Chủ Tạo
B

Bacsioigiupem

Chưa được xác thực
Dạ vâng ạ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
B

Bacsioigiupem

Chưa được xác thực
À cho e hỏi nốt vậy sau 1 tháng e có thể xét nghiệm HIV lậu giang mai SMG mụn rộp viêm gan abc clym,.. được chưa ạ ?? Bác sĩ nói cho e biết để e làm 1 lượtt đỡ suy nghĩ ạ :((

Hùng Anh

Quản trị viên
Sau 3 tháng bạn chốt hết luôn cho an tâm nha

Chủ Tạo
Chủ Tạo
B

Bacsioigiupem

Chưa được xác thực
Dạ e hiểu nhưng bây giờ xét nghiệm mấy bệnh đấy vẫn ra đúng k ạ ??? E đinh xét nghiệm 1 tháng rồi chốt sau 3 tháng ạ :((

Chủ Tạo
Chủ Tạo
B

Bacsioigiupem

Chưa được xác thực
Dạ mà cho e hỏi ví dụ tinh trùng của mình dính ở quần mà trên tay đang có vết thương hở liệu lúc rửa quần mà tt có nhiễu vào chỗ vết thương hở đó thì có bị làm sao không ạ ?? :(( giải thích cho e với