Bác sỹ ơi con đang dùng PEP ạ

Thanh quân

Chưa được xác thực
Con chào bác sỹ ạ.hôm mùng 10 con có đi massa OS dương vật và âm đạo.lúc 4 h chiều.dương vật con ko bị sước.miêng con ko bị sước hay nhiệt gì cả.đến hôm 12 con mới đi mua pép uống do bác sĩ Anh chỉ dẫn.con uống lúc đó là 49 tiếng.có 3 loại thuốc .150mg.300mg và 600mg.con uống xong người yếu.và dạ dày khó chiụ quá ạ.và con uống hêết thuốc là bao giờ đi xét ngiêm được ạ.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Thanh quân

Chưa được xác thực
Lúc e OS xong e xúc miêng và rửa DV luôn.e lo quá ạ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Thanh quân

Chưa được xác thực
Nhưng mà e đang uống PEP rồi a ạ.uống thuốc khó chiụ quá a ạ

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Thanh quân

Chưa được xác thực
Dùng PEP có ảnh hưởng sức khoẻ về sau ko a.và việc tinh trùng để sinh con có làm sao ko a.

Khải Thiên

Quản trị viên
Chào bạn! Uống thuốc nhiều dĩ nhiên không tốt rồi. Tuy nhiên khi chẳng may có nguy cơ thì uống thuốc dự phòng lây nhiễm nhưng không nên dựa dẫm có thuốc ngừa là cứ để xảy ra nguy cơ hoài thì không được. Tác dụng phụ gây vô sinh của PEP thì bác sĩ chưa được biết. Bởi người điều trị ARV trong HIV vẫn có khả năng sinh con.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Thanh quân

Chưa được xác thực
Bác sỹ ơi con uống xong thuốc la đi xét ngiệm luôn được ko bác.nguy cơ của con có cao ko bác .mà con lo quá ạ.

Chủ Tạo
Chủ Tạo
T

Thanh quân

Chưa được xác thực
Con còn 14 ngày thuốc nữa là hết.con uống đúng giờ lắm.mà sáng nay con quan hệ với vợ .con nhấp vài cái con rút ra luôn.ko xuất tinh vào trong .như thế vợ con làm sao ko bác.